New | Rama dee clouds siyo radio ni lable music

Rama dee ni msanii  ambae kwa Tanzania ni moja ya wakongwe ambayo walio iwakikiliwakisha vizuri sana sanaa ya muziki hapa nnchini Tanzania kutokana na yeye kukataa offer ya kusaniwa na taasisi ya clouds fm kuwa kama msanii atakae kuwa anafanya kazi chini ya lable hiyo kama anavo sema imepelekea sasa nyimbo zake kutokuchezwa hapo clouds fm na kutokua na maelewano kati ya ramaa dee na clouds fm Ramee sasa ameamua kutamuka haa itazame hiyo apo video




No comments:

Drop your comment about this..