MWANA F A SIPOKEI NYIMBO WHATSAPP WE MSANII


Mwana f a msanii kutokea hapa nnchini tanzania amefunguka pale alipo ulizwa swali kua nini hawezi kutekeleza kutoka kwa msaii ambae ni upcoming akijalibu kuomba ushilikiano wa kutoa ushauli juu nyimbo ambayo haijatambulishwa popote pale hasa akimutumia kwa whatsapp kwa kumutumia nyimbo hiyo asikilize na kumwambia ushauliwa aliona yeye
Mwana f a amesema kuwa huyo mtu hawezi kumujibu chochote na wala hawezi kuisikilila hiyo nyimbo  cha msingi  tu atafuta maana mwisho siku kuna maneno yanaweza yakatokea kuwa mwana f a kaniibia nyimbo siku labda nikitoa nyimbo ambao kwa bahati mbaya ikagongana ki mistari au kwa melody  mwana fa akamalizia kwa kusema labda watu ambao anaweza kusikiliza na kutoa ushauli ni kwa watu wawili ambao anaukalalibu nao ambae ni Ay na maua

No comments:

Drop your comment about this..